KUTOKEA KENYA-BILI YA POMBE YAZUA MAUTI


​Mwanaume mmoja mwenye umri wa miaka 50 aliyefahamika kwa jina la Saimoni Solo yupo katika hali mahututi baada ya Afisa wa polisi kumpiga risasi kichwani kabla ya kujiuwa na inaripotiwa kuwa chanzo cha tukio hilo ni kulitokea kuto kuelewana wao kwa wao baada ya marehemu kudaiwa bili ya pombe ambayo ni Ksh 430 amabazo ni zaidi ya Tsh 9,321.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s