BREAKING:MTANDAO WA WHATSAPP UMEPOTEA HEWANI DUNIA NZIMA

Inawezekana wewe ukawa ni mmoja kati ya watu ambao wameshangazwa na kuona simu zao usiku huu ukituma ujumbe wa Whatsapp hauendi na kuanza kujiuliza kama shida ni salio, simu au tatizo la kiufundi.

Taarifa ikufikie kuwa tatizo hilo limetokea na kwa mujibu wa msemaji wa mtandao huyo” baadhi ya watu wamepata tatizo la kushindwa kupata huduma ya whatsapp kwa leo, tunaomba radhi kwa usumbufu na tunashughulikia kuhakikisha huduma hiyo inarejea mapema”

Mtandao huo wa Whatsapp hauko hewani dunia nzima sababu za kutokuwa hewani bado hazijawekwa wazi kama tatizo ni nini 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s