KAMANDA SIMON SIRRO ATAJA WANAFUNZI WAWILI WALIOFARIKI KWENYE AJALI DAR ASUBUHI 

Watu wawili wamepoteza maisha na wengine 24 kujeruhiwa kutokana na ajali iliyotokea leo (Jumatano) eneo la Superdoll Barabara ya Mwalimui Nyerere jijini Dar es Salaam.
Kamanda wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Simon Sirro amesema ajali hiyo ya uso kwa uso  imehusisha lori aina ya Scania na Bus Eicher lenye lililokuwa likitokea Gongo la Mboto.

Sirro amewataja waliopoteza maisha kuwa ni Itlam Athuman (mwanafunzi wa shule ya Sekondari Msimbazi kidato cha kwanza) na Sakina Imamu  (Mwanafunzi wa kidato cha kwanza shule ya Sekondari Mchikichinj).  

“Majeruhi wametibiwa katika Hospitali ya Temeke na baadhi yao wameruhusiwa wamebakia watatu tu. Jeshi la polisi linamshikilia dereva wa lori hilo kwani ajali hiyo imesababishwa na uzembe wake wa kuingia barabarani bila kuchukua tahadhari,” anasema Sirro

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s