EMMANUEL OKWI AMEKIRI WANATAKIWA KUFANYA KAZI YA ZIADA KUPATA UBINGWA MSIMU HUU

Uganda. Wakati Ligi Kuu Uganda ikielekea mwishoni, mshambuliaji wa SC Villa, Emmanuel Okwi amekiri wanatakikuwa kufanya kazi ya ziada kupata ubingwa msimu huu.

Pamoja na kukiri kuwa ubingwa utakuwa mgumu kwa kwao kwa sababu  ya kutegemea matokeo ya wapinzani wao,  lakini Okwi amesisitiza kwamba hawawezi kurudi nyuma kwa sababu kimahesabu jambo hilo linawezekana.

SC Villa ipo nafasi ya pili wakitofautiana kwa mabao na vinara KCCA baada ya timu hizo kutoka sare 1-1 mwishoni mwa wiki.

Akizungumza na mtandao wa Kawowo Sports, Okwi alisema walicheza vizuri na kumiliki mpira hata hivyo bahati haikuwa kwao.

“Sasa ni dhahiri ubingwa haupo mikono mwetu, lakini bado kimahesabu tunayo nafasi ya kushinda taji msimu huu.”

“Sitaki kuzungumza sana, lakini ni dhahiri hatukuwa na bahati na mwishowe tulipata sare. Tunatarajia kushinda michezo mingine inayofuata.”

Okwi alisawazishia Villa kwa bao la shuti la umbali wa mita 12 na kufuata bao la awali la KCCA lililofungwa na Geofrey Sserunkuma.

Villa sasa italazimika kuomba dua baya kwa KCCA ilipoteza mechi zake zilizosalia na wenyewe kushinda mechi zilizosalia ili kujihakikishia kutwaa ubingwa msimu huu.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s