UWOYA AWAJIA JUU WASANII WANAODAI KULIPWA NA CCM WAKATI WA KAMPENI 

Msanii Irene Uwoya amekerwa na kitendo cha wasanii wenzake kutumia vyombo vya habari vibaya kwa kutangaza kuwa walilipwa pesa zao za kampeni kipindi cha uchaguzi mwaka 2015 na kuacha kufanya mambo yenye tija ndani ya jamii.

 

                               Irene Uwoya

Uwo- ya ameandika katika ukurasa wake ya instagram kuwa kitendo hicho ni kujishushia heshima na kutaka vitu vingine vibaki kwa wanaohusika tu sio lazima kuongea kila kitu maana watu wanatamani muda mwingine kusikia vitu ambavyo wanahisi vina faida na sio kila saa kuongelea mambo ya chama.

“Kuna vitu vinaboa sana, kweli kada mzima wa CCM unasimama hadharani unasema tulilipwa kufanya ‘campaign’ ?, hata kama lakini unafundisha nini jamiii?. Unafundisha jamiii kwamba yote tuliyoongea kuhusu CCM hatukuyamanisha ni kwasababu tulilipwa? unaiambia jamiii ulikuwa mnawadanganya sababu mlilipwa?”. Ameandika Irene Uwoya

Aidha msanii huyo amewashauri wenzake wajifunze kunyamaza muda mwingine kama hakuna ulazima wa kuongea maana wanaweza kuhisi wanajenga kumbe ndiyo wanaharibu kabisa.

“Embu tufanye kazi zinazotuhusu jamanii, ‘Nigeria’ wenzetu sasa wako ‘Hollywood’ wanaigiza huko sisi hata ‘Nigeria’ kwenyewe bado hatuja pasua”. Ameandika kwa kusisitiza msanii huyo

Irene amewasisitizia wasanii wenzake waache kushabikia ujinga na vitu visivyokuwa na msaada kwa jamiii na kuwataka wapige kazi ili waweze kutoboa ndani ya tasnia yao  vinginevyo wataishia kuiona ‘Hollywood’ katika televisheni.

Huu ndiyo ujumbe wake…

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s